Multi-Substrate Automatic Laminating Machine for Furniture, Calcium Carbonate, and Metal Panels | High-Efficiency Production Line
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Osmanuv |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | OSM-FM-1320 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 35 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | Đàm phán |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| đóng gói: | Vỏ gỗ tiêu chuẩn | Liều lượng con lăn: | 164mm*1450mm |
|---|---|---|---|
| chết đầu: | có thể điều chỉnh | thành phần cốt lõi: | Động Cơ, Động Cơ |
| Vành đai Qty: | 1/2/3 | Băng chuyền: | Vành đai lưới Teflon |
| Bảo hành: | 1 năm | Phương pháp phủ: | Lớp phủ phế liệu |
| Làm nổi bật: | automatic laminating line for furniture,high-speed film laminating machine,precision coating laminating solution |
||
Mô tả sản phẩm
Máy sơn tự động đa chất nền cho đồ nội thất, Calcium Carbonate và tấm kim loại.
Từ khóa:dây chuyền sơn bảng đồ nội thất, máy sơn tự động, thiết bị sơn phim, hệ thống sơn tùy chỉnh
Thành phần của dây chuyền sản xuất:
Hệ thống cho ăn tự động, ứng dụng keo chính xác, trạm mở phim, đơn vị ván nóng, hệ thống làm cứng tia cực tím, phần làm mát, đơn vị cắt, robot xếp chồng.
Mô tả sản phẩm:
Dòng sơn hoàn toàn tự động này áp dụng các tấm bảo vệ và trang trí cho các tấm đồ nội thất (MDF, ván hạt, gỗ dán) với độ chính xác và hiệu quả cao,đảm bảo độ dính hoàn hảo và chất lượng bề mặt.
Các thông số kỹ thuật:
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tối đa. | 1300-2500 mm (có thể tùy chỉnh) |
| Tốc độ đường dây | 10-30 m/min (có thể điều chỉnh) |
| Ứng dụng keo | 50-300 g/m2 (có thể tùy chỉnh) |
| Sức nóng | 60-200 kW (có thể cấu hình) |
| Hệ thống điều khiển | PLC + 15 "HMI |
| Cung cấp điện | 380V / 50Hz / 3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Độ chính xác | ±0,5 mm |
Ứng dụng:
Lamination phim trang trí cho các tấm đồ nội thất, da cửa, tấm tường và vật liệu trang trí nội thất.
Tùy chỉnh:
Chiều rộng bảng điều khiển hoàn toàn tùy chỉnh, loại keo, hệ thống sưởi ấm và mức độ tự động hóa để đáp ứng các yêu cầu sản xuất cụ thể.
Tính năng:
-
Khám và điều chỉnh độ dày tự động
-
Hệ thống phục hồi nhiệt tiết kiệm năng lượng
-
Thiết kế cuộn phim thay đổi nhanh
-
Giám sát sản xuất dựa trên IoT
Hỗ trợ và Dịch vụ:
Giám sát lắp đặt, đào tạo người vận hành, hỗ trợ kỹ thuật 24/7, hợp đồng bảo trì hàng năm.
Bao bì và vận chuyển:
Hộp gỗ tiêu chuẩn xuất khẩu, bao bì chống thời tiết, điều phối hậu cần chuyên nghiệp.
FAQ:
Q: Có thể dây chuyền xử lý độ dày bảng khác nhau?
A: Vâng, hệ thống có thể tùy chỉnh cho các độ dày khác nhau từ 2mm đến 30mm.






