Dòng sản xuất dây chuyền vận chuyển có thể tùy chỉnh hiệu quả cao cho tự động hóa công nghiệp
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | OSMANUV |
| Chứng nhận: | ISO9001 |
| Số mô hình: | OSM-GR-1320# |
| Tài liệu: | stain steel convey belt mac...ne.pdf |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 30~45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | Đàm phán |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Bảo hành: | 1 năm | Vật liệu: | thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Thắt lưng: | Cao su | Chức năng: | Chuyên chở |
| Hệ thống điều khiển: | PLC | Tính năng: | Tiết kiệm năng lượng |
| Tốc độ chạy: | Có thể điều chỉnh 5-20M/phút | Mục: | Máy băng tải |
| Làm nổi bật: | Máy băng tải tùy chỉnh,băng tải tự động hóa công nghiệp,dây chuyền sản xuất băng tải hiệu quả cao |
||
Mô tả sản phẩm
Dây chuyền sản xuất băng tải hoàn toàn tự động này được thiết kế để hợp lý hóa việc xử lý vật liệu, cải thiện năng suất và giảm lao động thủ công. Lý tưởng cho các ngành sản xuất, đóng gói và hậu cần. Tùy chỉnh có sẵn để phù hợp với cách bố trí nhà máy và loại vật liệu khác nhau.
- Trạm bốc hàng
- Hệ thống băng tải chính
- Đơn vị phân loại và kiểm tra
- Phần đóng gói tự động
- Bảng điều khiển với màn hình cảm ứng HMI
- Cảm biến an toàn & Hệ thống dừng khẩn cấp
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Chiều rộng băng tải | 300mm-1500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Tốc độ băng tải | 0,5-30 m/phút (có thể điều chỉnh) |
| Nguồn điện | 220V/380V, 50Hz (có sẵn tùy chọn tùy chỉnh) |
| Chất liệu khung | Thép cacbon / Thép không gỉ |
| Hệ thống điều khiển | Giao diện PLC + HMI |
| Loại động cơ | Động cơ servo / AC (tùy chọn) |
| Khả năng chịu tải | Lên tới 2000 kg/giờ |
| Độ ồn | < 65dB |
- Lắp ráp điện tử
- Bao bì thực phẩm và đồ uống
- Xử lý phụ tùng ô tô
- Hậu cần và phân phối thương mại điện tử
Tất cả các hệ thống băng tải đều được trang bị đầy đủtùy chỉnhvề kích thước, tốc độ, chất liệu và bố cục. Tích hợp với cánh tay robot, hệ thống thị giác và mô-đun IoT thông minh có sẵn theo yêu cầu.
- Thiết kế mô-đun để cài đặt linh hoạt
- Hệ thống động cơ tiết kiệm năng lượng
- Giám sát thời gian thực với tích hợp IoT
- Tùy chọn đai chống trượt và chống mài mòn
- Tuân thủ an toàn với tiêu chuẩn CE/ISO
- Tư vấn thiết kế bố cục miễn phí
- Có sẵn cài đặt và đào tạo tại chỗ
- Bảo hành 12 tháng và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
- Cung cấp phụ tùng trong vòng 72 giờ trên toàn cầu
- Đóng gói thùng gỗ an toàn
- Giao hàng toàn cầu với các lựa chọn vận chuyển đường biển/đường hàng không
- Có kèm hướng dẫn cài đặt và video hướng dẫn
A1: Có, tất cả các kích thước có thể được điều chỉnh theo nhu cầu cơ sở của bạn.
A2: Chúng tôi cung cấp hỗ trợ tích hợp với các dây chuyền và hệ thống PLC hiện có.
A3: Các mẫu tiêu chuẩn sẽ xuất xưởng trong 15 ngày; đơn vị tùy chỉnh trong 20-30 ngày.








